Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố cổ Hàng Điếu 211m2, mặt tiền 5,4m ngay ngã tư Bát Đàn, vỉa hè rộng tiện kinh doanh

Ngày đăng: 11/02/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố cổ Hàng Điếu diện tích: 211m2, mặt tiền 5,4m.
+ Nhà nằm đoạn đẹp nhất Mặt Phố Hàng Điếu ngay ngã tư Bát Đàn, trung tâm Phố Cổ Quận Hoàn Kiếm. Đường ô tô 2 chiều, vỉa hè rộng, ô tô đỗ dừng thoải mái.

- Phố Hàng Điếu là 1 trong những con phố cổ nổi tiếng của Hà Nội, nơi tập trung rất nhiều du khách trong và ngoài nước, Kinh doanh mọi mặt hàng.

+ Thiết kế:
- Tầng T1 + 2: Thông sàn kinh doanh.
- Tầng 3: Khu bếp.

+ Nhà hiện trạng 3 tầng chủ xác định bán đất.
- Giá: 170 tỷ.
+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

- LIÊN HỆ: Trang 0965220993 để làm việc trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

096 522 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,4m

Vị trí bản đồ

170 tỷ

211 m²
805,69 triệu/m²
Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
0

0965220993

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố cổ Hàng Điếu 211m2, mặt tiền 5,4m ngay ngã tư Bát Đàn, vỉa hè rộng tiện kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.