Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Hàng Trống: 285m2, 3 tầng, MT: 8.5m. Giá: 415tỷ. LH: 0888999766

Ngày đăng: 09/02/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Hàng Trống, Quận Hoàn Kiếm, TP Hà Nội.
- Diện tích: 285m2, 3 tầng cũ, mặt tiền: 8.5m. Giá: 415tỷ.
- Vị trí nhà nằm đoạn đẹp nhất phố Hàng Trống, vỉa hè rộng. Thuộc trung tâm Phố Cổ (Phố Tây). Nhà gần sát Bờ Hồ Hoàn Kiếm đi bộ ra Bờ Hồ mấy bước chân.
- Phù hợp khách hàng xây dựng làm Khách Sạn hoặc Tòa Căn Hộ cho thuê thì tuyệt vời, nhà đã xin giấy phép xây dựng.
- Hiện tại nhà mặt phố Hàng Trống đang rất rất hiếm nhà bán.
- Ưu điểm nhà mặt tiền rộng đẹp và gần sát Bờ Hồ Hoàn Kiếm, 1 sổ 1 chủ giao dịch ngay.
- Sổ đỏ chính chủ, nở hậu đẹp. LH: 0888999766.

Xem thêm

Liên hệ:

088 899 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

415 tỷ

3 PN, 3 WC
285 m²
1,46 tỷ/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Hàng Trống: 285m2, 3 tầng, MT: 8.5m. Giá: 415tỷ. LH: 0888999766 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.