Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố kinh doanh quận Hoàn Kiếm 750m, 4 tầng, MT 21m, giá 425 tỷ

Ngày đăng: 13/01/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố kinh doanh Quận Hoàn Kiếm 750m, 4 tầng, mt 21m, giá 425 tỷ.
Lh Em Lan 0975258510.
Mặt phố quận Hoàn Kiếm hiếm nhà bán toàn các sở ban ngành tập đoàn lớn cao cấp của nhà nước.
Vị trí.
+ Nhà nằm trên mặt phố, quận Hoàn Kiếm, toàn các sở ban ngành tập đoàn lớn của cả nước như kho bạc. Chứng khoán ngân hàng BIDV. MB. Vietcombank...
+ Hiện chủ đang cho thuê 750 tr/ 1 tháng làm nhà hàng.
* Thiết kế:
+ Tầng 1: Quầy lê tân và các bể cá hải sản.
+ Tầng 2: Các phòng víp, phòng sinh nhật sự kiện.
+ Tầng 3,4: Là các bàn ăn sức chứa lên hơn 1000 khách hàng.
+ Chủ cần thanh khoản sớm để làm mấy dự án lớn mặt biển miền trung.
+ Pháp lý chuẩn giao dịch ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

097 525 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

425 tỷ

750 m²
566,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
n

nguyenxuanlan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố kinh doanh quận Hoàn Kiếm 750m, 4 tầng, MT 21m, giá 425 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.