Tin đăng đã hết hạn.

Bán Mặt Phố Hàng Điếu ,Quận HK. DT 55m2 x 4T MT 4,8m ,Gần chợ Hàng da, Hồ Hoàn Kiếm

Ngày đăng: 19/11/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán Mặt phố Hàng Điếu , quận Hoàn Kiếm, Lô góc mặt phố Cổ, kinh doanh đắc địa,
dòng tiền 90triệu/tháng

DT: 55 m, 4 tầng, mặt tiền: 4.8m.

Giá chào: 40.2 tỷ (có thương lượng).

- Vị trí vô cùng đắc địa, ngay ngã ba 2 con phố cổ sầm uất bậc nhất Hà Thành.
- Kinh doanh miễn bàn,
Sổ đỏ phân lô vuông vắn ,1 sổ ,1 chủ

+ LIÊN HỆ ANH TÂM SDT : 0973 639 ***

* miễn trung gian ,môi giới xin cảm ơn
Xem thêm

Liên hệ:

097 363 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

40,2 tỷ

55 m²
730,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Mặt Phố Hàng Điếu ,Quận HK. DT 55m2 x 4T MT 4,8m ,Gần chợ Hàng da, Hồ Hoàn Kiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.