Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Chương Dương Độ, Hoàn Kiếm 20m2, 5 tầng, mặt tiền 3m, 2,45 tỷ

Ngày đăng: 14/10/2024

6.1
Hình ảnh 1/10

Nhà 5 tầng ở luôn, ngõ trước nhà rộng xe máy quay đầu, cách mặt phố 30m
- Tầng 1 khách, bếp
- Tầng 2,3,4: tổng 3 ngủ khép kín
- Tầng 5: phòng thờ, sân phơi
Giá có thương lượng
Liên hệ 0395017734 em Trường

Xem thêm

Liên hệ:

039 501 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

3 PN
20 m²
122,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Chương Dương Độ, P. Chương Dương, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
TT

Trịnh Ngọc Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Chương Dương Độ, Hoàn Kiếm 20m2, 5 tầng, mặt tiền 3m, 2,45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.