Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Bán nhà ngõ ô tô, phố Trần Hưng Đạo, nhà 5 tầng, DT 70m2, mặt tiền 5,5m, sổ đỏ, 25,7 tỷ, 0903 280 ***
Ngày đăng: 07/10/2024
4.8
Cơ bản
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà ngõ ô tô, phố Trần Hưng Đạo, khu dân trí cao, tiện làm văn phòng, cty, căn hộ... Nhà 5 tầng, DT 70m², mặt tiền 5,5m, sổ đỏ, giá 25,7 tỷ, LH: 0903 280 ***, 0936 776 ***
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
090 328 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao
Vị trí bản đồ
25,7 tỷ
70 m²
367,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Bán nhà ngõ ô tô, phố Trần Hưng Đạo, nhà 5 tầng, DT 70m2, mặt tiền 5,5m, sổ đỏ, 25,7 tỷ, 0903 280 ***
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.