Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm - chính chủ cần bán gấp nhà Hàng Mã 153m, mặt tiền khủng - kinh doanh sầm uất - dòng tiền

Ngày đăng: 29/09/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
- Nhà em bán thuộc phường Hàng Mã, nằm trong trung tâm quận Hoàn Kiếm, ba bước ra Hồ Gươm.
- Với diện tích khủng 153m, mặt tiền 7.6m.
- Kinh doanh sầm uất.
- Hiện đang cho thuê nhà hàng và homestay.
- Dòng tiền ổn định.
- Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay.
Xem thêm

Liên hệ:

081 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

78 tỷ

5 WC
153 m²
509,8 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm - chính chủ cần bán gấp nhà Hàng Mã 153m, mặt tiền khủng - kinh doanh sầm uất - dòng tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.