Bán nhà 5 tầng DT 36 m.đường thông ô tô. Xóm 4 đông La Xã An Khánh HN. Gần đường vành đai 4.hồ Đ H

Ngày đăng: 23/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng. Nhà 5 Tầng thổ cư sổ đỏ. DT 36 m.sổ đẹp. Đường thông ô tô. Nhà dân tự xây dựng. Căn đơn Lập. Thiết kế phong cách. Hiện đại. Tại đồng nhân - đông La. Xã An Khánh HN. Tài chính. Nhỉnh 5 tỷ. Tiện ích công năng sử dụng. T.1 phòng khách. + bếp + phòng ăn. Mỗi tầng + 2 phòng ngủ. Tầng thượng. + phòng thờ sân phơi. Vị trí. Gần hồ điều hòa. Trạm bơm yên nghĩa. Đại học pheni kaa. Và bệnh viện nhi. Vành đai 4. 800 m. Sổ riêng pháp lý chuẩn. Khu dân cư thân thiện. Sẵn sàng giao dịch trong ngày. AE quan tâm LH trực tiếp. ĐT 0902060408 Xem nhà trực tiếp. Tư vấn miễn phí...

Xem thêm

Liên hệ:

090 206 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,2m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

5 PN, 4 WC
36 m²
156,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Nhà ở xã hội La Tinh – Đông La, X. Đông La, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
AP

An Phat

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5 tầng DT 36 m.đường thông ô tô. Xóm 4 đông La Xã An Khánh HN. Gần đường vành đai 4.hồ Đ H - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.