Bán nhà 2 tầng 185.6m² đất trồng cây riêng sổ tại thôn lại dụ xã an khánh hoài đức hà nội

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà 2 tầng gác xép đất trồng cây nhà sân trước vườn sau ở rất thoáng mát địa chỉ thôn lại dụ an thượng xã an khánh hoài đức hà nội cách đường vành đai 4 .150m Diện tích 185.6m² riêng sổ Mặt tiền 4.38m Mặt đường thông 8m Hướng đông nam Giá 2.4tỷ có bớt chút bao phí giấy tờ ACE quan tâm lh e SDT : 0961579655

Xem thêm

Liên hệ:

096 157 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,38m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

2 PN, 1 WC
185.6 m²
12,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
AC

A Công

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng 185.6m² đất trồng cây riêng sổ tại thôn lại dụ xã an khánh hoài đức hà nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.