Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 3 tỷ có ngay căn nhà 1 tầng 1 gác sép tại Thôn Cựu Quán - Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội

Ngày đăng: 10/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Mở bán 04 căn nhà cấp 4 Cựu Quán - Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội LK1+ LK2 + LK3 . Giá chào 39tr/m LK4 Giá chào 34tr/m Thiết kế ( 2 ngủ + bếp + khách + 1wc ) Diện tích từ 73m2 - 88m2, gi.á chỉ trên dưới 3 tỷ/căn Vị trí đẹp cách QL32- 200m , đường trước nhà rộng 6m, ô tô tránh, điều hòa + nóng lạnh + điện nước đầy đủ ĐẤT XEN KẸT MUA BÁN VI BẰNG NÊN MỚI CÓ MỨC GIÁ THẤP NHƯ VẬY LH: 0936811171

Xem thêm

Liên hệ:

093 681 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m

Vị trí bản đồ

2,81 tỷ

2 PN, 1 WC
73 m²
38,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đông Dương Residence ( Đông Dương Đức Thượng), X. Đức Thượng, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NT

Ngô Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 3 tỷ có ngay căn nhà 1 tầng 1 gác sép tại Thôn Cựu Quán - Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.