Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố An Thọ 1 An Khánh, 265m2, vị trí kinh doanh sầm uất, giá đầu tư chỉ 36 tỷ

Ngày đăng: 07/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố An Thọ 1 An Khánh, diện tích 265m2, mặt tiền rộng, phù hợp xây tòa nhà thương mại, showroom, văn phòng hoặc nhà hàng cao cấp. Vị trí trung tâm, đường lớn, dân cư đông, hạ tầng hoàn thiện cách đại lộ thăng long 100m . Giá chỉ 36 tỷ mức đầu tư thấp so với tiềm năng khai thác và sinh lời khu vực. Lhe 0823116655 xem nha

Xem thêm

Liên hệ:

082 311 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

36 tỷ

265 m²
135,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố An Thọ 1 An Khánh, 265m2, vị trí kinh doanh sầm uất, giá đầu tư chỉ 36 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.