Tin đăng đã hết hạn.

185m2 Đất mặt đường Kinh Doanh gần chợ Vân Canh ,giá 190tr/m2 ,lh 0865137078

Ngày đăng: 27/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán nhanh lô 185m2 đất mặt đường kinh doanh gần chợ Vân Canh ,kinh doanh buôn bán tốt ,hoặc xây nhà biệt thự ,giá 190tr/m2 ,lh 0865137078 Diện tích 185m2 Mặt tiền 8.5m Hướng Tây Pháp lý sdcc Nằm gần chợ Vân Canh ,vị trí kinh doanh tiềm năng về mọi mặt, Khu vực phát triển mạnh ,tiềm năng thương mại cực cao. Gần các trường đại học lớn như : Đại Học Công Nghiệp Hà Nội, đại học Phương Đông ,cao đẳng FPT ... Chủ nhà thiện trí bán , Quý Anh Chị quan tâm lh e Tuyên 0865137078 để gặp chủ nhà

Xem thêm

Liên hệ:

086 513 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m

Vị trí bản đồ

35,15 tỷ

185 m²
190 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 422, X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Văn Tuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 185m2 Đất mặt đường Kinh Doanh gần chợ Vân Canh ,giá 190tr/m2 ,lh 0865137078 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.