Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 47m La Tinh đẹp long lanh cho hộ gia đình sẵn ở !!!

Ngày đăng: 23/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà 47m 3,5 tầng tại La Tinh An Khánh. Nhà ngõ rộng hơn 2m. Cách otoo trục chính làng chỉ 20m. Nhà full nội thất như hình chỉ việc sách vali đến ở Gần sát khu đô thị đô nghĩa, công viên cây đàn, bệnh viện nhi trung ương 2, đại học phennika và trường học các cấp, chợ.. Ra trung tâm hà đông 7 phút. Đặc biệt cách vành đai 4 đang thi công chỉ 100m. Giá chỉ hơn 5 tỷ .

Xem thêm

Liên hệ:

087 951 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

3 PN, 3 WC
47 m²
121,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Nhà ở xã hội La Tinh – Đông La, X. Đông La, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
DT

Dân - Trung Tín

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 47m La Tinh đẹp long lanh cho hộ gia đình sẵn ở !!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.