Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Đẹp Nhất Khu La Tinh - An Khánh

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

NHÀ ĐẸP TẠI LA TINH AN KHÁNH Diện tích: 48m², xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại. Công năng đầy đủ, tiện nghi: 04 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. Phòng thờ riêng biệt trang nghiêm. Sân phơi tiện lợi, đón gió tự nhiên. Đặc biệt có không gian cà phê thư giãn ngay trong nhà nơi cả gia đình quây quần hoặc tiếp khách cực chill. Nhà đã được trang bị đầy đủ nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali về ở. Không gian thoáng trước sau, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Vị trí: Nằm tại thôn La Tinh, Đông La, gần các trục đường chính, thuận tiện kết nối ra trung tâm Hà Đông, các khu đô thị lớn, trường học, chợ và tiện ích xung quanh. Ngôi nhà phù hợp cho gia đình trẻ cần không gian sống tiện nghi, yên tĩnh mà vẫn gần nội đô. Liên hệ ngay để được xem nhà trực tiếp và thương lượng giá:0879516789

Xem thêm

Liên hệ:

087 951 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

4 PN, 3 WC
48 m²
118,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Nhà ở xã hội La Tinh – Đông La, X. Đông La, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
DT

Dân - Trung Tín

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Đẹp Nhất Khu La Tinh - An Khánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.