Tin đăng đã hết hạn.

Nhà dân xây Di Trạch-Hoài Đức 31m² x 4tầng gần ô tô, full nội thất không quy hoạch chỉ 4,75 tỷ.

Ngày đăng: 19/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà dân xây Di Trạch - Hoài Đức 31m² x 4 tầng ngõ nông gần ô tô, đầy đủ nội thất không quy hoạch chỉ 4,75 tỷ. + Ngõ nông cách 70m ra ô tô và bãi xe. + Mặt tiền rộng nhà sáng thoáng, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng Tầng 1: Phòng khách, nhà bếp. Tầng 2,3: mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng khép kín. Tầng 4: Phòng ngủ nhỏ, phòng thờ, sân phơi. + Chủ để lại toàn bộ nội thất gồm điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ, sofa, bếp từ, tủ lạnh. + Nhà có sân để xe riêng, gần trường, gần chợ và khu đô thị tiện ích đầy đủ. + Sổ đẹp, cam kết không quy hoạch, chủ thiện chí bán, giá có thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

096 156 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

31 m²
153,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Hinode Royal Park – Khu Đô Thị Kim Chung Di Trạch, Đ. Quốc lộ 32, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
TT

Thanh Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà dân xây Di Trạch-Hoài Đức 31m² x 4tầng gần ô tô, full nội thất không quy hoạch chỉ 4,75 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.