Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phân lô đấu giá X1 Đông La Diện tích: 60m² mặt tiền 5m xây 4.5 tầng ,Giá chỉ nhỉnh 10 ty

Ngày đăng: 16/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà phân lô khu đấu giá X1 Đồng Nhân Đông La Diện tích: 60m² mặt tiền 5m xây 4.5 tầng kiên cố. Đường trước nhà rộng, ô tô tránh, có vỉa hè. Khu dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, nhà ở cực lộc. Gần ĐH Phenikaa, VĐ4, đường QH 17m đã cắm mốc. Chủ nhà chuyển công tác, thiện chí nhượng lại cho khách mua ở hoặc đầu tư. Giá nhỉnh 10tỷ LH 0962025690hương)

Xem thêm

Liên hệ:

096 202 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

4 PN, 3 WC
60 m²
178,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Nhà ở xã hội La Tinh – Đông La, X. Đông La, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phân lô đấu giá X1 Đông La Diện tích: 60m² mặt tiền 5m xây 4.5 tầng ,Giá chỉ nhỉnh 10 ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.