Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 38m2, 5,35 tỷ, Nam An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội, nhiều tiện ích đẹp

Ngày đăng: 17/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Nam An Khánh, Đường Yên Lũng, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội với diện tích 38m2, giá 5,35 tỷ VND. - 4PN, 3WC, nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại và tiện nghi. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... - Mặt tiền 3.3m, ngõ vào 3.4m, thuận tiện cho xe ô tô. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Gần siêu thị T-Mart, Winmart, có công viên Nam An Khánh, gần trường học, tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay BÁ TIẾN qua số điện thoại 0366142883 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

036 614 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,3m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

4 PN, 3 WC
38 m²
140,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị mới Nam An Khánh Sudico, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
TZ

Tiến Đẹp Zai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 38m2, 5,35 tỷ, Nam An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội, nhiều tiện ích đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.