Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 34mx5 tầng tại chợ Vân Canh, Hoài Đức sát ngã Tư Canh ô tô đỗ cửa chỉ 6,48 tỷ LH 0334294017

Ngày đăng: 20/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 34mx5 tầng tại chợ Vân Canh, Hoài Đức sát ngã Tư Canh ô tô đỗ cửa chỉ 6,48 tỷ LH 0334294017 - Diện tích: 34m - Hướng: Đông Nam. - Đường trước nhà: 5m. Ô tô đậu cửa. - Vị trí: Nhà ở gần chợ Vân Canh, sát đường 70 và Trịnh Văn Bô Cách bến xe Mỹ Đình và SVĐ quốc gia Mỹ Đình 3km với đầy đủ tiện ích. - Nhà 5 tầng được thiết kế + Tầng 1: Chỗ để xe, phòng khách, 1WC, phòng bếp ăn. + Tầng 2,3,4: 1 Phòng ngủ, 1WC. + Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi - Nội thất: Sàn gỗ, tủ bếp, cầu thang tay vịn, cửa khuôn cửa đều được làm bằng gỗ Lim, ban công sơn tĩnh điện Chủ có hỗ trợ vay ngân hàng, có thương lượng thêm Chi tiết xin vui lòng liên hệ e Thảo SDT/ZALO 0334294017 để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

033 429 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,48 tỷ

3 PN, 4 WC
34 m²
190,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Vân Canh HUD, X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
TI

Thao Inteli

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 34mx5 tầng tại chợ Vân Canh, Hoài Đức sát ngã Tư Canh ô tô đỗ cửa chỉ 6,48 tỷ LH 0334294017 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.