Tin đăng đã hết hạn.

HOT! Nhà đẹp 4m mặt tiền Lại Thịnh, Đông La 4,2 tỷ cách ô tô 200m

Ngày đăng: 18/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà đẹp giá tốt Lại Thịnh, Đông La, Hoài Đức cách ô tô 200m. Vị trí: Lại Thịnh Đông La Hoài Đức, cách đường ô tô chỉ 200m, giao thông thuận tiện. Diện tích: 30,2m2 mặt tiền: 3 4 tầng. Giá bán: 4,2 tỷ. Thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ. Khu dân cư văn minh, an ninh tốt. Gần chợ, trường học, tiện ích xung quanh đầy đủ. Phù hợp an cư hoặc đầu tư giữ tiền. Nếu bạn muốn mình giật tít mạnh hơn cho bài này, mình có thể làm kiểu thu hút khách click mạnh như:

Xem thêm

Liên hệ:

086 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

5 PN, 4 WC
30.2 m²
139,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị An Thịnh I, X. Đức Thượng, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
0

0868847692

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT! Nhà đẹp 4m mặt tiền Lại Thịnh, Đông La 4,2 tỷ cách ô tô 200m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.