Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Vân Canh, Hoài Đức, 5 tầng 50m2, dân xây chắc chắn, ngõ thông ô tô qua nhà, sổ đẹp

Ngày đăng: 13/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mô tả: Nhà dân xây chắc chắn 5 tầng rẻ nhất Vân Canh - Hoài Đức , giá 8.79 tỷ , nhà vuông vắn nói không với lỗi phong thủy. Nhà ngõ thông ô tô qua nhà, vị trí cực đẹp, cách 30m ra ô tô tránh, đường 24m CÔNG NĂNG Thiết kế Nhà 4 tầng, 1 tum Tầng 1: Phòng khách rộng, bếp Tầng 2: 2 phòng ngủ + 1 vệ sinh Tầng 3: 2 phòng ngủ + 1 vệ sinh Tầng 4: Phòng thờ, 1 phòng ngủ Tầng 5: Tum, phơi quần áo Sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay. Liên hệ: Em Ánh (Xinh Gái): 0948044989

Xem thêm

Liên hệ:

094 804 ****

Vị trí bản đồ

8,79 tỷ

50 m²
175,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Vân Canh HUD, X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội

Ngô Ánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Vân Canh, Hoài Đức, 5 tầng 50m2, dân xây chắc chắn, ngõ thông ô tô qua nhà, sổ đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.