Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3.5 tầng lop góc đất thổ cư la phù xã an khánh hoài đức hà nội cách đường lê trọng tấn 1.2k

Ngày đăng: 18/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3.5 tầng lô góc đất thổ cư ngõ thông tứ tung đc la phù xã an khánh hoài đức hà nội cách khu đô thị Gleximco và đường lê trọng tấn hà đông 1km Diện tích 32m² Mặt tiền 5m hậu nở Ngõ 2.5m Hướng tây nam Giá 4.2tỷ bao phí sang sổ ACE quan tâm alo e SDT : 0961579655

Xem thêm

Liên hệ:

096 157 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

3 PN, 3 WC
32 m²
131,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Ciri An Khánh, X. Lại Yên, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
AC

A Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3.5 tầng lop góc đất thổ cư la phù xã an khánh hoài đức hà nội cách đường lê trọng tấn 1.2k - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.