Tin đăng đã hết hạn.

Nhà c4 giá 1.5 tỉ ngõ ô tô rộng thoáng tại thôn Chiền, Đức Thượng, Hoài Đức, HN

Ngày đăng: 07/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Bán nhà c4 kẹt cứng giữa thôn làng , tại Đức Thượng, Hoài Đức, HN. Phù hợp gia đình tài chính thấp, sẵn cho thuê dòng tiền ổn định. Tiềm năng tăng giá tốt. - Cách trục chính 20m, ô tô vào tận nơi, đi bộ ra chợ Đức Thượng, full tiện ích. - Cách quốc lộ 32 200m, gần khu đô thị Tân Tây Đô, Tân Việt, Đông Dương. Gần đường vành đai 4 - Pháp lý vi bằng, có giấy tờ viết tay chính chủ gốc. - DT 33.6m , Mặt tiền rộng ở cực thông thoáng dễ chịu. Liên hệ ngay em Duyên để xem nhà miễn phí đàm phán trực tiếp với chủ

Xem thêm

Liên hệ:

087 889 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

33.6 m²
44,64 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà c4 giá 1.5 tỉ ngõ ô tô rộng thoáng tại thôn Chiền, Đức Thượng, Hoài Đức, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.