Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 766/32/1 đường Quốc lộ 13 Khu phố 4, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

Ngày đăng: 06/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà ngay mặt tiền Đường Quốc Lộ 13, Thủ Đức, TPHCM.

Chính chủ cần bán nhà nằm ngay mặt tiền đường Quốc Lộ 13, Trung Tâm Phường Hiệp Phước, Thành phố Thủ Đức. Diện tích lớn 112m2, xây dựng thoải mái Sổ hồng riêng, đất ở tại đô thị, pháp lý rõ ràng Nằm trong khu dân cư hiện hữu, gần chợ, bệnh viện, trường học,.. Phù hợp kinh doanh hoặc cho thuê Liên hệ xem nhà thực tế.

766, Đường Quốc lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước (Quận Thủ Đức cũ), Thành phố Thủ Đức, Tp Hồ Chí Minh.

7 tỷ 62,50 triệu/m2 112 m.

Xem thêm

Liên hệ:

093 990 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

7 tỷ

1 PN, 1 WC
112 m²
62,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
0

0939909888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 766/32/1 đường Quốc lộ 13 Khu phố 4, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.