Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại đường 14B, Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng, 1,35 tỷ, 125,4 m2, chỉ với hàng hiếm

Ngày đăng: 10/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Đường 14B, Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng với diện tích 125,4 m2, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. - 2 phòng ngủ. - 1 toilet. - 1 tầng. - Hướng cửa chính Đông Nam. - Hướng ban công Đông Nam. - Nội thất đầy đủ. - Chiều ngang mặt tiền 1m. - Chiều rộng ngõ trước 4m. - Pháp lý đầy đủ. Ngôi nhà có ngõ vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô vào thoải mái. Mặt tiền rộng giúp gia chủ có thể dễ dàng kinh doanh hoặc cho thuê nếu cần. Pháp lý rõ ràng, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện 199 - Bộ Công An. - Công viên Hồ Nghinh. - Công viên Tượng Đài Mân Thái. - Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng. - Winmart. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp xem nhà. Quân Mai nhất mạnh 0905532898

Xem thêm

Liên hệ:

090 553 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

2 PN, 1 WC
125.4 m²
10,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. 14B, X. Hòa Tiến, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
QM

Quân Mai Nhất Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại đường 14B, Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng, 1,35 tỷ, 125,4 m2, chỉ với hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.