Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đẹp 2 tầng gần chợ Hòa Phú, 313m2 có 150m2 đất ở

Ngày đăng: 20/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 tầng mặt tiền Quốc lộ 14G, gần chợ Hòa Phú, 313m2 có 150m2 đất ở. Xã Hoà Phú (xã Hòa Vang mới). Diện tích 313m2 có 150m2 đất ở ngang 7m nở hậu 7,3m x 46m dài, hướng Bắc. Nhà 2 tầng 4 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Đường nhựa rộng 7,5m trục chính lên các KDL sinh thái, Hòa Phú Thành, Núi Thần Tài, Suối Hoa, Thác Ngầm Đôi. Mua đầu tư, hay mua ở vừa làm mặt bằng buôn bán kinh doanh, hay cho thuê đều được. Nhà khang trang rất gần chợ hòa phú. Giá bán 3 tỷ 500 triệu.

Xem thêm

Liên hệ:

086 253 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

4 PN, 2 WC
313 m²
11,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 14G, X. Hòa Phú, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
ĐV

Đất Vườn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đẹp 2 tầng gần chợ Hòa Phú, 313m2 có 150m2 đất ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.