Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp Nhà 2 tầng, mặt tiền rộng 9m, 300m2 đường ĐH8, Hòa Khương, Hòa Vang. Giá chỉ 4,3 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

HÀNG SẬP HẦM - GIÁ BÁN GẤP Cần bán gấp Nhà 2 tầng, mặt tiền rộng 9m, 300m2 đường ĐH8, Hòa Khương, Hòa Vang. Đường ĐH8, sát lô góc. Gần đường Phú Sơn Tây Nhà 2 tầng: 2 Phòng ngủ, và mặt bằng đang cho thuê làm kinh doanh Giá chỉ 4,3 tỷ. Đất phân lô vuông vắn đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 462 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN, 2 WC
300 m²
14,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. DH8, X. Hòa Khương, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
NS

NGUYỄN ĐỨC SINH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp Nhà 2 tầng, mặt tiền rộng 9m, 300m2 đường ĐH8, Hòa Khương, Hòa Vang. Giá chỉ 4,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.