Tin đăng đã hết hạn.

Chủ ngộp cần tiền trả ngân hàng bán rẻ biệt thự 1300m2 tại xã Hòa Ninh Bà Nà

Ngày đăng: 08/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ gởi bán lô đất xây dựng nhà như biệt thự. Tổng diện tích lô đất 1300m2 có 300m2 đất ở. Đất đã xây dựng nhà gồm 3 phòng ngủ 2 toilet và hàng rào cổng ngỏ đầy đủ. Xung quanh dân cư đông đúc xóm làng thân thiện an ninh rất tốt. Vị trí lô đất cách đường Vành Đai 150m di chuyển về trung tâm TP Đà Nẵng 17km, về sân bay 18km.

Xem thêm

Liên hệ:

070 408 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 45m

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

2 PN, 2 WC
1.300 m²
3,54 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ ngộp cần tiền trả ngân hàng bán rẻ biệt thự 1300m2 tại xã Hòa Ninh Bà Nà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.