Tin đăng đã hết hạn.

Bất động sản xã Hòa Phú. Nhà vườn gỗ tự nhiên tại Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng có các đặc điểm sau

Ngày đăng: 18/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bất động sản xã Hòa Phú. Nhà vườn gỗ tự nhiên tại Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng có các đặc điểm sau: * Vị trí: Thôn Hòa Phước, xã Hòa Phú, huyện Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng. * Diện tích đất: 426m2. - Trong đó có 200m2 đất thổ cư và 100m2 đất ngoài sổ đang sử dụng ổn định. * Kết cấu nhà: - Nhà gỗ tự nhiên nguyên khối, mái ngói đỏ truyền thống. - Gồm 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 bếp và 1 WC. - Sân vườn rộng, cảnh quan xanh mát, được chăm chút kỹ lưỡng. - Lối đi lát đá, khu vực tiếp khách ngoài trời. * Tiện ích & lợi thế: - Khu vực yên tĩnh, riêng tư, lý tưởng để nghỉ dưỡng cuối tuần hoặc khai thác homestay. - Giao thông thuận tiện, cách Quốc lộ 14G chỉ vài bước chân. - Ô tô vào tận sân, khu dân cư hiện hữu, an ninh đảm bảo. * Giá bán: 3,4 tỷ đồng. Chủ giảm giá 50 triệu bán nhanh. Giá chốt là 3 tỷ 350 triệu. Còn thương lượng nhé. Đây là cơ hội sở hữu không gian sống xanh lý tưởng gần thành phố, phù hợp cho việc nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh homestay. Nếu bạn quan tâm, có thể liên hệ với chủ nhà để biết thêm thông tin chi tiết. Liên hệ: 0988668222 Võ Đức Hiếu.

Xem thêm

Liên hệ:

098 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Hướng ban công Bắc
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

2 PN, 2 WC
426 m²
7,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bất động sản xã Hòa Phú. Nhà vườn gỗ tự nhiên tại Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng có các đặc điểm sau - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.