Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán Siêu phẩm Nhà mặt tiền đường nhựa dh409 Hoà Tiến-Cách chợ Lệ Trạch chỉ 500m. shr

Ngày đăng: 05/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm Nhà mặt tiền đường nhựa dh409 Hoà Tiến-Cách chợ Lệ Trạch chỉ 500m Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh buôn bán ,khu dân cư đông đúc sầm uất Địa chỉ : lệ sơn bắc- Hoà Tiến nhà 3 phòng ngủ -2wc- phòng khách- bếp- phòng thờ.. Giá 2tỷ850 Liên hệ 0905077620 E Hà

Xem thêm

Liên hệ:

090 507 ****

Vị trí bản đồ

2.850 tỷ

3 PN, 2 WC
61.1 m²
46,64 tỷ/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán Siêu phẩm Nhà mặt tiền đường nhựa dh409 Hoà Tiến-Cách chợ Lệ Trạch chỉ 500m. shr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.