Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Đường 14G, xã Hòa Phong, huyện Hòa Vang, Đà Nẵng. Diện tích 81m2, mặt tiền rộng 9m

Ngày đăng: 27/03/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán gấp nhà cấp 4 mặt tiền đường quốc lộ 14G, xã Hòa Phong, huyện Hòa Vang, Đà Nẵng.
Diện tích 81m2, mặt tiền rộng 9m.
Đường rộng 7.5m, kinh doanh sầm uất, gần trường cấp 1, rất tiện lợi cho gia đình có con nhỏ.
Nhà mới sửa sang lại, đẹp như mới, dọn vào ở ngay, không cần sửa chữa thêm.
Hiện đang cho thuê 2 triệu/tháng, có thể tiếp tục cho thuê hoặc tự kinh doanh.
Giá bán 550 triệu, có thương lượng.
Liên hệ 0763696662 (gặp Nghĩa) để xem nhà và thương lượng giá cả.
Xem thêm

Liên hệ:

076 369 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Chiều sâu 9m

Vị trí bản đồ

550 triệu

81 m²
6,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. 14G, X. Hòa Phong, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng

Nghĩaa Cậuu Útt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Đường 14G, xã Hòa Phong, huyện Hòa Vang, Đà Nẵng. Diện tích 81m2, mặt tiền rộng 9m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.