Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mới tại kiệt Âu Cơ, gần nhà thờ An Ngãi, Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng giá 1,59 tỷ

Ngày đăng: 27/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Diện tích rộng rãi 74m2, thoải mái thiết kế không gian sống theo ý thích.
Đường kiệt 2m, đi lại thuận tiện.
Giá bán siêu hấp dẫn chỉ 1,59 tỷ đồng.
Liên hệ: 0931912804 hoặc 0704615380 để xem nhà và chốt deal kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

093 191 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,59 tỷ

74 m²
21,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
X. Hòa Sơn, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
TL

Thuận Lee

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mới tại kiệt Âu Cơ, gần nhà thờ An Ngãi, Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng giá 1,59 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.