Nhà đẹp giá tốt chính chủ cần bán gấp nhà tại Thị trấn Hòa Bình, Huyện Hòa Bình, Bạc Liêu

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhà đẹp giá tốt chính chủ cần bán gấp nhà tại Thị trấn Hòa Bình, Huyện Hòa Bình, Bạc Liêu. Chính chủ cần bán nhà đất + khách sạn (đang có nguồn thu ổn định). * Địa chỉ: Đường Lê Thị Riêng, Thị trấn Hòa Bình, Huyện Hòa Bình, Bạc Liêu (Nay là xã Hoà Bình, tỉnh Cà Mau). * Diện tích: 974m2 (Thực tế 1200m2). Mặt tiền chiều ngang 10m, dài 120m. Trong đó: Đất thổ cư: 628m². Diện tích xây dựng: 424m². Phần đất trống còn lại hơn 700m2 đã được nâng nền cao ráo, sẵn sàng xây dựng thêm. - Công trình trên đất là khu lưu trú cao cấp đang hoạt động thu nhập ổn định. - Vận hành theo mô hình tiêu chuẩn khách sạn, chuyên nghiệp. * Giá bán: 7,9 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí mua). - Bao gồm 2 phòng khách, 12 phòng ngủ, 12 phòng wc. Sân trước sau thoáng mát. - Nội thất cao cấp, đầy đủ, 3 mặt thông thoáng. - Nền móng kiên cố, có thể xây thêm tầng dễ dàng. - Sân đậu xe rộng rãi, đỗ được nhiều ô tô, xe tải, xe khách 45 chỗ. - Hệ thống quản lý tự động hóa vận hành chuyên nghiệp. - Cửa khóa thẻ từ từng phòng an ninh cao, hệ thống camera giám sát chỉnh chu. - Điện năng lượng mặt trời tiết kiệm chi phí lâu dài. - Dòng tiền sẵn tạo nguồn thu ổn định hàng tháng. - Gần chợ, trường học, bệnh viện, UBND,... Tiện ích xung quanh đầy đủ. - Giao thông thuận tiện (Gần Cầu Hoà Bình 2 đang xây dựng). - Thích hợp ở lâu dài, nghỉ dưỡng, kinh doanh sinh lời và đầu tư. - Pháp lý: Đầy đủ, nhà đã hoàn công sang tên nhanh chóng. - Tiềm năng lớn: Nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lời. Liên hệ SĐT 0904385136

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

974 m²
8,11 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp giá tốt chính chủ cần bán gấp nhà tại Thị trấn Hòa Bình, Huyện Hòa Bình, Bạc Liêu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.