Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại ĐT 719, Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận, giá cực chất 7 tỷ, 1697.7m2

Ngày đăng: 30/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại ĐT 719, Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận, diện tích 1697.7m2. Mặt tiền rộng 42m, thuận lợi cho kinh doanh. Ngõ vào rộng 32m, phù hợp cho xe ô tô. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Nội thất đầy đủ, sẵn sàng sử dụng ngay. Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên. Vui lòng liên hệ Huỳnh Tấn Thái qua số điện thoại 0328553197 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

032 855 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 42m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7 tỷ

1.698 m²
4,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X. Tân Thành, H. Hàm Thuận Nam, T. Bình Thuận
TH

Thái Huỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại ĐT 719, Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận, giá cực chất 7 tỷ, 1697.7m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.