Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Hàm Đức, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận, 1,5 tỷ, 480m2, giá siêu hời bao đẹp

Ngày đăng: 05/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 1 tầng cực chất ở Hàm Đức, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận đang chờ chủ mới!

- 2PN, 2WC, mặt tiền 2.5m, ngõ rộng 2.5m, dễ dàng di chuyển.
- Diện tích rộng 480m2, thoải mái cho mọi hoạt động và sáng tạo không gian riêng.
- Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.

Căn nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội đầu tư siêu hời. Với mức giá 1,5 tỷ VND, không thể tìm đâu ra căn thứ hai như vậy.

Liên hệ ngay Nguyen Ngoc Hoan qua số 0934459498 để biết thêm chi tiết và xem nhà!

Xem thêm

Liên hệ:

093 445 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 2,5m

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

2 PN, 2 WC
480 m²
3,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu công nghiệp Hàm Kiệm I, X. Hàm Mỹ, H. Hàm Thuận Nam, T. Bình Thuận
M

MinhMan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Hàm Đức, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận, 1,5 tỷ, 480m2, giá siêu hời bao đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.