Tin đăng đã hết hạn.

Nhà cấp 4 Hàm Liêm, cách quốc lộ 28 chỉ 200m, diện tích gần 300m2 giá 1,7 tỷ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán nhà cấp 4 Hàm Liêm thôn Thuận Điền, sát Phan Thiết, cách quốc lộ 28 chỉ 200m, ô tô vi vu Diện tích gần 300m2 đất thổ cư có 2 phòng ngủ giá bán 1,7 tỷ lh 0934025328

Xem thêm

Liên hệ:

093 402 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,7m

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

2 PN, 1 WC
297 m²
5,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X. Hàm Thắng, H. Hàm Thuận Bắc, T. Bình Thuận
LT

Lê Thị Thu Thịnh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà cấp 4 Hàm Liêm, cách quốc lộ 28 chỉ 200m, diện tích gần 300m2 giá 1,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.