Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà tặng nội thất 2MT sổ riêng trung tâm Phan Thiết-Bình Thuận

Ngày đăng: 16/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà tặng nội thất 2MT sổ riêng trung tâm Phan Thiết - Bình Thuận. Dt: 200m2. Vị trí trung tâm sầm uất, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, đường bê tông 2 mặt tiền, an ninh tốt. Thiết kế nhà mới kiên cố gồm: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, sân để oto, 1wc, chỉ việc xách vali vào ở. Tiện ích xung quanh bán kính gần như: Cách chợ, gần trường học cấp 1, cấp 2, cấp 3, cách trung tâm tp Phan Thiết chỉ 2km, cách biển Đồi Dương 3km, QL1A chưa tới 1km, bách hóa xanhchỉ vài bước chân. Để lại nội thất y hình chỉ duy nhất bộ bàn ghế là không để lại khách có nhu cầu mua thỏa thuận riêng. Thích hợp ở, kinh doanh buôn bán, cho thuê, an cư lạc nghiệp. Pháp lí: Sổ hồng riêng đầy đủ rõ ràng sang tên ngay. Giá bán: 2tỷ820 (thương lượng khách có thiện chí). Đ/c: Đường Hải Thượng Lãn Ông, Xã Hàm Hiệp, Huyện Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận.

Xem thêm

Liên hệ:

034 396 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,82 tỷ

2 PN, 1 WC
200 m²
14,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hải Thượng Lãn Ông, X. Hàm Hiệp, H. Hàm Thuận Bắc, T. Bình Thuận
cc

chinh chu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà tặng nội thất 2MT sổ riêng trung tâm Phan Thiết-Bình Thuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.