Tin đăng đã hết hạn.

Nhà cấp 4 trung tâm thị trấn Ma Lâm, Hàm Thuận Bắc, diện tích 85m2, giá 600 triệu

Ngày đăng: 19/02/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán nhà cấp 4 còn mới, có thể vào ở ngay tại thôn 3, thị trấn Ma Lâm, huyện Hàm Thuận Bắc, tỉnh Bình Thuận.
Diện tích 85m2, mặt tiền bê tông, cách đường nhựa Lê Quý Đôn 100m, nằm ngay trung tâm thị trấn.
Giá 600 triệu còn thương lượng.
Liên hệ 0815217173.
Xem thêm

Liên hệ:

081 521 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

600 triệu

85 m²
7,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
1
Địa chỉ
Tt. Ma Lâm, H. Hàm Thuận Bắc, T. Bình Thuận
MC

Minh Cơ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà cấp 4 trung tâm thị trấn Ma Lâm, Hàm Thuận Bắc, diện tích 85m2, giá 600 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.