Bán gấp nhà kiệt Hải Phòng đường vào 4m. Giá 1,6 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà kiệt Hải Phòng đường vào 4m. Giá 1,6 tỷ. Diện tích 27m2. Công chứng trong ngày. Ai có nhu cầu liên hệ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 566 ****

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

1 PN, 1 WC
27 m²
59,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
1
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Hải Phòng, P. Hải Châu II, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
VN

Vinh Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà kiệt Hải Phòng đường vào 4m. Giá 1,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.