Tin đăng đã hết hạn.

Bán mặt tiền kinh doanh trung tâm TP đường Núi Thành kinh doanh sầm uất bật nhất Đà Nẵng

Ngày đăng: 06/10/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán mặt tiền kinh doanh trung tâm TP đường Núi Thành kinh doanh sầm uất bật nhất Đà Nẵng, phù hợp mở chi nhánh ngân hàng, làm toà văn phòng công ty, toà nhà kinh doanh, siêu thị. Thông tin nhà đất: - Mặt tiền 7m, sâu 26.4 vuông vắn đẹp. - Nhà 4 tầng - đang cho thuê kinh doanh 100 triệu/ 1 tháng. - Giá: 40 tỷ. Quý khách hàng cần xem nhà đất thực tế hoặc liên hệ chủ thương lượng giá vui lòng liên hệ: 0935932879 - Mr Cần.

Xem thêm

Liên hệ:

093 593 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

40 tỷ

5 PN
185 m²
216,22 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Núi Thành, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
ĐC

Đặng Thái Cần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mặt tiền kinh doanh trung tâm TP đường Núi Thành kinh doanh sầm uất bật nhất Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.