Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường lớn 10,5m hoà cường bắc - tiểu la - giá rẻ hơn cả đường 5m5 - mt rộng thoáng

Ngày đăng: 01/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích lớn, thông số vàng: 180m², mặt tiền rộng 6,5m chuẩn vuông vức, full thổ cư. - Kết cấu sẵn có: Nhà 2 tầng kiên cố, có phòng ngủ tầng trệt tiện lợi. Phía trước đang cho thuê kinh doanh sẵn dòng tiền ngay. - Nhà Nằm trên con đường thương mại sầm uất chính của Hoà Cường Bắc. Tiểu La - nơi buôn bán, kinh doanh nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm. - Bao quanh đầy đủ tiện ích: trường học chợ bệnh viện lớn. Đặc biệt các trường ĐH lớn của Đà Nẵng. - Trung tâm quận Hải Châu, kết nối nhanh ra các tuyến huyết mạch: Núi Thành, Phan Đăng Lưu, Nguyễn Hữu Thọ, 2 tháng 9, Bạch Đằng,. - Là sản phẩm rất Thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng, showroom, cửa hàng kinh doanh, căn hộ cao cấp. - Vừa ở vừa khai thác cho thuê, sinh lời bền vững. =Quỹ đất lớn mặt tiền đẹp cực hiếm cơ hội không phải lúc nào cũng có. - Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ đỏ sẵn sàng sang tên. *Chủ thiện chí bán nhanh: 19,5 tỷ, thương lượng. Liên hệ: Ms Tâm 0934998980 để xem nhà đất thực tế và mua bán chính chủ. Hỗ trợ mọi thủ tục từ A đến Z ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 499 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

4 PN, 3 WC
180 m²
108,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tiểu La, P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0934998980

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường lớn 10,5m hoà cường bắc - tiểu la - giá rẻ hơn cả đường 5m5 - mt rộng thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.