Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 4 tầng 700m2 sử dụng trung tâm Đà Nẵng, 194m2 thu nhập 120 triệu tháng nhỉnh 25 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Biệt thự 4 tầng 700m sử dụng trung tâm Đà Nẵng. Đẳng cấp hiếm có đầu tư sinh lời. Thông tin biệt thự: 4 tầng 4 phòng ngủ siêu rộng, thiết kế hiện đại. Nội thất cực kỳ cao cấp, có phòng Tổng thống. Giường Super King 2,2m, WC riêng từng phòng, full máy lạnh. Trang bị lọc kiềm toàn nhà, bảo vệ da và sức khỏe. Tiện ích nổi bật: Hồ bơi muối vô cực hiện đại, có jacuzzi & thác nước. Tất cả các phòng đều có ban công view vườn & hồ bơi. Bếp, máy giặt/sấy, TV, đồ dùng cơ bản đầy đủ. Vị trí vàng: Ngay trung tâm, gần sân bay nhưng không ồn. Chỉ vài phút tới Cầu Rồng Chợ Hàn biển Mỹ Khê. Giá bán: 2x tỷ. Khai thác cho thuê Airbnb: 45 triệu/ngày dòng tiền ổn định. Liên hệ 0905408402 Mr. Danh ngay để trải nghiệm thực tế biệt thự đẳng cấp này!

Xem thêm

Liên hệ:

090 540 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,5m

Vị trí bản đồ

25,3 tỷ

4 PN, 4 WC
194 m²
130,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thi, P. Hải Châu II, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
MD

Minh Danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 4 tầng 700m2 sử dụng trung tâm Đà Nẵng, 194m2 thu nhập 120 triệu tháng nhỉnh 25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.