Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà 2 tầng mặt phố cầm bá thước .. 191m2 ngang 10m.

Ngày đăng: 26/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần nhượng lại căn nhà tâm huyết mặt phố Cầm Bá Thước. .. -Diện tích : 191m2 ngang 10m. -Công năng : 5 phòng ngủ . -Đường 7m5 , vỉa hè mỗi bên 4,5m. -Nhà xây từ năm 2005 rất kiên cố. Anh chị mua về chỉ cần sơn sửa lại một tý sẽ như mới. -Vị trí gần chợ , gần trường học . Thuận tiện kết nối các tiện ích . .. Mức giá : 19,5 tỷ ( thượng lượng ) Quý anh chị quan tâm liên hệ Trí : 0932107704

Xem thêm

Liên hệ:

093 210 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

5 PN, 4 WC
191 m²
102,09 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Cầm Bá Thước, P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
TT

Trần Minh Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà 2 tầng mặt phố cầm bá thước .. 191m2 ngang 10m. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.