Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc MT Kinh doanh Hùng Vương - Vị trí VIP - Đẳng cấp. Giá rẻ 29 tỉ xx. LH: 0905927798

Ngày đăng: 13/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Lô góc cực kì hiếm có giữa Trung tâm Thành phố. - 2 mặt tiền đường Hùng Vương và đường 10m5 - Nhà 3 tầng thông suốt kinh doanh cực tốt. - Diện tích 82m2 (khoảng 9mx9m). Phù hợp với mọi loại hình kinh doanh, showroom, văn phòng đại diện, spa, nha khoa... - Trước đây từng cho thuê 75tr/ tháng. Nay đã lấy lại để bán. - Giá cực rẻ so với mặt bằng chung, chỉ 29,8 tỉ. Thương lượng. LH: 0905927798 để xem và làm việc chính chủ. Cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 592 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

29,8 tỷ

83 m²
359,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, P. Hải Châu II, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng

Bùi Trung ĐaNa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc MT Kinh doanh Hùng Vương - Vị trí VIP - Đẳng cấp. Giá rẻ 29 tỉ xx. LH: 0905927798 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.