Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 căn nhà mặt tiền liền kề tt đà nẵng, vị trí vàng kinh doanh lê đình dương, giá quá tốt đầu tư

Ngày đăng: 18/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

2 căn Nhà mặt tiền đường Lê Đình Dương, Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng. * Thông tin chi tiết: - Căn 1: Nhà 2 tầng: Diện tích: 139,9m2 DTSD: 260,7m2. - Căn 2: Nhà 3 tầng: Diện tích: 64m2 DTSD: 210m2. - Nhà xây kiên cố, nhiều tầng, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh. - Mặt tiền đường lớn, gần chợ, trường học, trung tâm hành chính. - Khu vực sầm uất, đông dân cư, khách du lịch qua lại tấp nập. - Pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh chóng. * Tiềm năng đầu tư: - Mở khách sạn, nhà hàng, spa, văn phòng, căn hộ dịch vụ. - Vị trí trung tâm du lịch, cách sông Hàn & cầu Rồng chỉ vài phút đi bộ. * Giá bán: 52 TỶ. * Liên hệ ngay: Mr Huy 0911434268 để xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

091 143 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

52 tỷ

204 m²
254,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Đình Dương, P. Phước Ninh, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
Z

Zonoland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 căn nhà mặt tiền liền kề tt đà nẵng, vị trí vàng kinh doanh lê đình dương, giá quá tốt đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.