Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Phan Đăng Lưu, TTTp Đà Nẵng ngang 7m5

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà mặt tiền đường Phan Đăng Lưu, Hải Châu, TTTp Đà Nẵng Dt: 187m2 ngang 7m5, hướng đb Mặt tiền đường 15m vỉa hè 5m Trục đường lớn kinh doanh sầm uất đa ngành nghề, gần giao nhau với đường huyết mạch Nguyễn Hữu Thọ. Lân cận là các trường ĐH, trường quốc tế, bệnh viện Vinmec,.. Hiện tại đang cho thuê 30tr/tháng Giá bán : 28 tỷ 500 có tl Liên hệ làm việc chính chủ:0906419698

Xem thêm

Liên hệ:

038 342 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

28,5 tỷ

187 m²
152,41 triệu/m²
Địa chỉ
P. Phan Đăng Lưu, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NN

NGuyễn Hữu Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Phan Đăng Lưu, TTTp Đà Nẵng ngang 7m5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.