Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng kiệt Lê Đình Lý, quận Hải Châu, giá 2,89 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán nhà 3 tầng kiệt Lê Đình Lý, phường Hoà Thuận Đông, quận Hải Châu. - Diện tích: 46m2. - DTSD: 135m2. - Hướng Tây, kiệt trước nhà 2,5m cách kiệt ô tô 100m. Kiệt 149 Lê Đình Lý đang có dự án mở đường 10m5 và xây trường liên cấp. Khi dự án hoàn thành thì giá trị căn nhà sẽ tăng mạnh. - Công năng: 3PN, 3WC, 1PK, 1 phòng thờ,... Nhà có giếng trời, hệ thống điện năng lượng mặt trời. - Giá: 2,89 tỷ TLCC. Liên hệ: 0905662112 để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

2,89 tỷ

3 PN, 3 WC
46 m²
62,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Chung cư Nguyễn Đình Chiểu, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
vs

văn sanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng kiệt Lê Đình Lý, quận Hải Châu, giá 2,89 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.