Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà khách sạn căn hộ 6 tầng, đường Trưng Nữ Vương, DT 204m2, giá 35 tỷ

Ngày đăng: 23/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán toà khách sạn căn hộ 6 tầng đường Trưng Nữ Vương, phường Hoà Cường, Đà Nẵng. + DT: 204m2 (10.4m x 17.7m), nở hậu 14.5m. Hướng đông. Đường 10m5, vỉa hè 5m. + Khách sạn 6 tầng, 22 phòng, thang máy, cầu thang bộ, dòng tiền ổn định 100 tr/tháng. Hiện đang cho 1 bên thứ 3 thuê 60 tr/tháng. + Tọa lạc tại vị trí đắc địa trên đoạn đường hai chiều dễ dàng lưu thông và kinh doanh, chỉ cách cầu Rồng và phố đi bộ vài trăm mét. + Pháp lý rõ ràng, PCCC, GPKD đầy đủ. Giá bán: 35 tỷ (thương lượng). LH em dẫn đi xem thực tế và làm việc chính chủ: 0972884105Ngọc Linh).

Xem thêm

Liên hệ:

097 288 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,4m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

35 tỷ

204 m²
171,57 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Trưng Nữ Vương, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng

BĐS NAM Á

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà khách sạn căn hộ 6 tầng, đường Trưng Nữ Vương, DT 204m2, giá 35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.