Tin đăng đã hết hạn.

Villa lô góc đường 7,5m Nguyễn Sơn và đường 5,5m gần sông Hàn, quận Hải Châu LH 0948003376

Ngày đăng: 06/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cách bán nhanh nhất là bán lỗ! Villa lô góc đường 7,5m Nguyễn Sơn và đường 5,5m. Thiết kế công năng 5 phòng ngủ, bên bờ sông Hàn, quận Hải Châu. Diện tích: 8x20m. Full nội thất cao cấp. Khu an ninh yên tĩnh dân trí cao. Sổ đã hoàn công, công chứng nhanh. Giá bán nhanh 16,9 tỷ, giá này giờ bằng giá đất bây giờ khu này thôi ạ. LH em Thuý 0948003376 xem nhà và làm việc chính chủ ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

16,9 tỷ

5 PN
160 m²
105,63 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sơn, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0948003376

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa lô góc đường 7,5m Nguyễn Sơn và đường 5,5m gần sông Hàn, quận Hải Châu LH 0948003376 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.