Tin đăng đã hết hạn.

Villa 2 mặt tiền siêu đẳng cấp mt nguyễn sơn, hải châu

Ngày đăng: 06/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Dt: 150,6m | Ngang 8m | 3 tầng | 4PN Villa mới 100%, nội thất cao cấp Gara ô tô, hồ cá koi, phòng khách, bếp ăn 4PN, 5WC, phòng thờ, sân BBQ, giặt phơi riêng Thiết kế cực thoáng, ánh sáng tự nhiên Vị trí trung tâm cách sông Hàn chỉ 5 phút đi bộ Gần Lotte Mart, trường Skyline, Regal Pavillon, Cho thuê chuyên gia: 40-50tr/tháng Giá bán: 16,8 TỶ (TL)

Xem thêm

Liên hệ:

090 568 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

150.6 m²
111,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sơn, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0905685169

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa 2 mặt tiền siêu đẳng cấp mt nguyễn sơn, hải châu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.