Tin đăng đã hết hạn.

Chào bán khách sạn đang kinh doanh sầm uất 2 mặt tiền đường Hoàng Diệu, trung tâm Hải Châu

Ngày đăng: 18/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

* Chào bán khách sạn đang kinh doanh sầm uất 2 mặt tiền đường Hoàng Diệu, trung tâm Hải Châu. + Gần ngã 5 các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Văn Linh, Ông Ích Khiêm. + Diện tích đất 666.2m2 (16.6x40)m DTS: 7176.5m2. + Tòa gồm 12 tầng, tổng 150 phòng các loại như căn hộ, phòng cho thuê, hội nghị, nhà hàng, quán cafe và hồ bơi. + Chủ đang tự vận hành tổng doanh thu hàng tháng từ 1.3 - 1.5 tỷ/tháng, từ các hoạt động kinh doanh. + Pháp lý: Đầy đủ mọi giấy tờ hợp pháp để được vận hành kinh doanh. Có đầy đủ PCCC, hồ sơ thiết kế cũng như các giấy khác tờ liên quan đến BĐS trên. + Sổ hồng đã hoàn công đây đủ. Chính chủ đứng bán đến công chứng. + Giá bán: 225 tỷ thương lượng trực tiếp với chủ nếu khách thiện chí. + Quý Anh Chị quan tâm gọi ngay hoặc nhắn tin Zalo Ms Minh để trao đổi thêm thông tin B ĐS. Cảm ơn đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

098 659 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,6m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

225 tỷ

666.2 m²
337,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hoàng Diệu, P. Phước Ninh, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0986598266

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào bán khách sạn đang kinh doanh sầm uất 2 mặt tiền đường Hoàng Diệu, trung tâm Hải Châu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.